ราคา 1150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42592.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (สุขาภิบาล 1) | Lumpini CondoTown Bangkhae

Realtyone1
0882575239
2021-09-07 13:42:41.0
เลขที่ประกาศ: 366804
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัส : M0170
ประเภททรัพย์สิน : คอนโดมิเนียม
ทำเลต่างๆ : บางแค

รายละเอียดย่อ :
ราคาขาย 1,150,000 บาท
ราคาต่อรองได้ ค่าใช้จ่ายสำนักงานที่ดิน ผู้ชื้อ – ผู้ขาย คนละครึ่ง
รายละเอียดทั้งหมด :
รายละเอียด :

ขนาดห้อง 27 ตารางเมตร พร้อมเข้าอยู่
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 4 อาคาร D
หันระเบียงด้านทิศตะวันออก
ตกแต่งบิวอินท์, เฟอร์นิเจอร์ครบ

สถานที่ : ถนนบางแค แขวงบางแค เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 10160

สิ่งอำนวยความสะดวก
– โถงต้อนรับ
– ที่จอดรถ
– ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง และกล้องวงจรปิด
– สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สนามกีฬาอเนกประสงค์, สนามเด็กเล่น
– ร้านอาหาร, ร้านค้าต่างๆ
– ร้านซัก อบ รีด
– เข้าออกอาคารด้วย access card control
– สวนหย่อม
– ลิฟต์โดยสารแบบล๊อกชั้น

การเดินทาง
– ห่างจากแยกบางแค และ ถนนเพชรเกษม เพียง 450 เมตร
– ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางแค เพียง 550 เมตร
– ท่าเรือเกษตร-บางแค เพียง 240 เมตร
– ถนนกาญจนาภิเษก 2 กม.

สถานที่ใกล้เคียง
– MRT บางแค : เดิน 550 ม.
– ตลาดบางแค (หน้าโรงหนังเก่า) : เดิน 650 ม.
– Lotus บางแค : เดิน 650 ม.
– The Mall บางแค : 2.9 กม.
– Seacon บางแค : 4.5 กม.
– The Explace : 3.8 กม.
– Big C กัลปพฤกษ์ : 3.2 กม.
– ตลาดสำเพ็ง 2 : 4 กม.
– วงแหวนเซ็นเตอร์ : 5.3 กม.
– Metro West Town : 5 กม.
– Makro บางบอน : 5.4 กม.
– ตลาดกัลปพฤกษ์ : 6.3 กม.
– Lotus กัลปพฤกษ์ : 8.6 กม.
– Makro Food Service : 8.8 กม.
– รพ.เกษมราษฎร์บางแค : 3.5 กม.
– รพ.เพชรเกษม 2 : 5 กม.
– รพ.ผิวหนังกันอริ : 5 กม.
– รพ.พญาไท 3 : 6.7 กม.